Moxa - Moxa VietNam - Bộ chuyển đổi 10/100Base-TX sang 100Base-Fx - Thiết bị chuyển mạch không dây - IMC-101-S-SC-80-T - IMC-21GA-LX-SC-T

  • 0 vnđ


SONG THÀNH CÔNG là công ty XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng “Máy móc và các thiết bị, dụng cụ đo lường, kiểm tra công nghiệp/điện-tự động hóa

Hãy cung cấp thông tin về bất cứ sản phẩm nào bạn đang cần, chúng tôi bảo đảm về chất lượng, dịch vụ và giá cả tổt nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất.

0919191931 |Mr Bình|

Email: binh@songthanhcong.com

Công ty chúng tôi là đại diện phân phối MOXA -  MOXA VietNam tại Việt Nam

 

Bộ chuyển đổi công nghiệp Gigabit, khe cắm SFP, -10 ~ 60°C

IMC-21GA-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp Gigabit, Single Mode 10km, SC, -40 ~ 75°C

IMC-21GA-LX-SC-T

MOXA/
Đài Loan

Rack cho bộ chuyển đổi, 19 inches,
48VDC, 19 slots

TRC-190-DC-48

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp Giga
10/100/1000BaseT(X) sang
1000BaseSX/LX/LHX/ZX, -40 ~ 75°C

IMC-101G-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp Giga
10/100/1000BaseT(X) sang
1000BaseSX/LX/LHX/ZX, IECEX, -40 ~ 75°C

IMC-101G-T-IEX

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, multimode, ST,
-40 ~ 75°C

IMC-101-M-ST-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, Single mode, SC, 80km, -40 ~ 75°C

IMC-101-S-SC-80-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, multimode, ST, IECEX, 0 ~ 60°C

IMC-101-M-ST-IEX

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, Single mode, SC, 80km, 0 ~ 60°C

IMC-101-S-SC-80
(k có đuôi IEX)

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, multimode, ST, IECEX, -40 ~ 75°C

IMC-101-M-ST-T-IEX

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, Single mode, SC, 40km, SC, IECEX, -40 ~75°C

IMC-101-S-SC-T-IEX

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp, Single mode, SC, 80km, -40 ~ 75°C

IMC-101-S-SC-80-T
(k có đuôi IEX)

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp
10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, multi mode, ST, -10 ~ 60°C

IMC-21A-M-ST

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp
10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, Single mode, SC, -10 ~ 60°C

IMC-21A-S-SC

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp
10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, Single mode, SC, -40 ~ 75°C

IMC-21A-S-SC-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp PoE, Multimode, SC, -40 ~ 75°C

IMC-P101-M-SC-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp PoE, Multimode, ST, -40 ~ 75°C

IMC-P101-M-ST-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp PoE, Single mode, SC, -40 ~ 75°C

IMC-P101-S-SC-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp PoE, Single mode, ST, -40 ~ 75°C

IMC-P101-S-ST-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp
10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, Single mode, ST, 1 nguồn cách ly (88-
300 VDC hoặc 85-264 VAC), -40 ~85°C

PTC-101-S-ST-HV

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi công nghiệp
10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, Single mode, ST, 2 nguồn (20-70
VDC), -40 ~ 85°C

PTC-101-S-ST-LV

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (Client) IEEE802.11a/b/g; -40 ~ 75°C; JP band

AWK-1127-JP-T

MOXA/
Đài Loan

“Hành động kịp thời –  Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu Cải tiến”

 

Nguyễn Quan Bình I Senior Sales Eng I
====================
Cellphone I       +84 919 191 931

Email I                binh@songthanhcong.com
Online contact===================================

[ Yahoo ] binh87_stc       [ Skype ] binh87_stc