Moxa - Moxa VietNam - Bộ chuyển mạch - Module giao diện - IM-4MST - EDS-608-T - EDS-611-T - CM-600-3MST/1TX - CM-600-4TX - CM-600-4TX-PTP

  • 0 vnđ


SONG THÀNH CÔNG là công ty XNK hàng đầu và là nhà cung cấp chuyên nghiệp các mặt hàng “Máy móc và các thiết bị, dụng cụ đo lường, kiểm tra công nghiệp/điện-tự động hóa

Hãy cung cấp thông tin về bất cứ sản phẩm nào bạn đang cần, chúng tôi bảo đảm về chất lượng, dịch vụ và giá cả tổt nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất.

0919191931 |Mr Bình|

Email: binh@songthanhcong.com

Công ty chúng tôi là đại diện phân phối MOXA -  MOXA VietNam tại Việt Nam

 

Bộ chuyển mạch Compact Managed Ethernet Switch 4 slots cho module 4 cổng Fast Ethernet, đối đa 16 cổng, 3 cổng 10/100/1000BaseT(X) hoặc SFP (mini-GBIC), -40~75°C

EDS-619-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển mạch Compact Managed Ethernet Switch 2 slots cho  module 4 cổng Fast Ethernet, đối đa 8+3G cổng, -40~75°C

EDS-611-T

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 2 cổng
10/100BaseT(X) và 2 cổng 100BaseFX
multi-mode (kiểu ST), -40 ~ 75°C

CM-600-2MST/2TX

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 1 cổng
10/100BaseT(X) và 3 cổng 100BaseFX
multi-mode (kiểu ST), -40 ~ 75°C

CM-600-3MST/1TX

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 4 cổng
100BaseFX multi-mode (kiểu ST), -40~ 75°C

CM-600-4MST

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 4 cổng
100BaseFX Single-mode (kiểu SC), -40~75°C

CM-600-4SSC

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 4 cổng
10/100BaseT(X), RJ, -40 ~ 75°C

CM-600-4TX

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 4 cổng
10/100BaseT(X), RJ-45, hỗ trợ bypass, -40~75°C

CM-600-4TX-BP

MOXA/
Đài Loan

Module Fast Ethernet 4 cổng
10/100BaseT(X), RJ-45, hỗ trợ IEEE 1588 V2

CM-600-4TX-PTP

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển mạch Managed 12 cổng Full
Gigabit Ethernet Switch: 8 cổng
10/100/1000BaseT PoE/PoE+, 4 cổng
100/1000BaseSFP slot, -40~75°C

EDS-G512E-8PoE-
4GSFP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (AP/Bridge/Client) IEEE802.11a/b/g/n IP68; JP band; -40~ 75°C

AWK-4131A-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (AP/Bridge/Client) IEEE802.11a/b/g; JP band;
-40 ~ 75°C

AWK-3131A-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp 802.11n (Access Point); JP band; -40 ~ 75°C

AWK-1131A-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (Client) IEEE802.11a/b/g, hỗ trợ PoE,
-40 ~ 75°C; JP band

AWK-1127-PoE-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (AP/Bridge/Client) IEEE802.11n IP68 Dual-RF; đầu nối M12/N-type; JP band; -40 ~ 75°C

AWK-6232-M12-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Thiết bị chuyển mạch không dây công nghiệp (Access Point) IEEE802.11n Dual-RF; JP band; -40 ~ 75°C

AWK-5232-JP-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi Gateway Modbus TCP
sang 2 cổng RS-232/422/485 serial

MGate MB3280

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi Gateway Modbus TCP
sang 4 cổng RS-232/422/485 serial

MGate MB3480

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển đổi Gateway 1 cổng Modbus
RTU sang EtherNet/IP, -40~75°C

MGate 5105-MB-EIP-T

MOXA/
Đài Loan

Bộ chuyển mạch Managed Full Gigabit firewall/VPN secure Router gồm 3 combo 10/100/1000BaseT(X) ports hoặc 100/1000BaseSFP slots, -40 ~75°C

EDR-G903-T

MOXA/
Đài Loan

“Hành động kịp thời –  Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu Cải tiến”

 

Nguyễn Quan Bình I Senior Sales Eng I
====================
Cellphone I       +84 919 191 931

Email I                binh@songthanhcong.com
Online contact===================================

[ Yahoo ] binh87_stc       [ Skype ] binh87_stc